24 Comments

  1. WhatDAFck

    Well, he is not a simple man any more…. hehehehe

  2. johnmark pascual

    sna mgamit m s tma ung pera n npanalunan u kaibigan

  3. mitch

    help mo man lang ung mga taong nangangailangan masydo ng money….

  4. mitch

    donate ka sa kapuso foundation… masarap tumulong sa mga taong nangangailan 🙂

  5. Kamil Ramirez

    Congrats! You need it more than me, I’m happy for you. Use it for good 🙂


  6. sana bilhan ng bike lahat ng tao para makatolong sa mga mahirap at wala ng bibili ng gasolina ..

  7. HACIENDERO

    sana maging employer siya nang pangmatagalan at ng makatulong sa kapus….good luck sau!

  8. almost done

    And all wells, that ends well for an old man. after how many years of betting. Hope he uses the money wisely. para na siya si PEPITO MANALOTO. baka magkaron na rin sya ng sitcom.

    Kung ako ang nanalo ng jackpot, Lalantad ako sa publiko para sumikat ako! Hehehe. 🙂

  9. harold

    simple man who works at pcso?

  10. respect!

    @harold bitter 🙂

  11. cyniel

    ang sarap ng buhay nya di na xa mapapagod


  12. sana ako dn manalo ng ganun


  13. sana wag
    wag k mag bago sa iyung pag kayamn lahat kc ng umaasinso minsan nagiging mayabang na sana gamitin mo sa tama yung pera at mamahagi sa taung nangangailangan god bles u


  14. aanhin pang tumutulong kung di nman galing sa puso 3:) bwhaha…


  15. uu nga sana gamitin nya sa mabuti ang pera..marami syang matutulangan.

  16. alie

    thanks pcso sana mdami pa kau matulungan

  17. MARLON

    sana nga magamit nya sa mabuting pamamaraan ang malaking grasya na bigay sa kanya ng DIOS….TUMULONG KA SA kapwa mo at magbigay ka sa mga taong nangangailangan ng pera..sana kaibigan tumulong ka sa sarili nating bansa, Yan lng ang aking pangarap kaibigan sana matupad mo ang at tapusin mo kaibigan.MARAMING SALAMAT at GODBLESS U KAIBIGAN..

  18. kiko

    magpabalato kayo


  19. congtratiolation………………..

  20. jm

    congrats! nilaan tlga ng diyos na manalo ka,dhil alam nya na d ka magdadalawang isip tumulong sa kapwa mo.at sa kabutihan at pag mamahal mo sa kapwa.lalo na sa patuloy na pananampalataya.

  21. kevin

    congrats sa mga nanalo… balato kahit isang kendi…1234

  22. cha

    hayyyyy…. sana ako dn manalo para c charity ay mag claim dn sa charity sweepstakes office oh goshhhhhhh!!!!!!!! paano?????????? hndi naman ako tumaya…..

  23. NIEL

    sana po manalo na ako sa lotto… sana, sana, sana!!!

  24. Agyo

    support lang ng support sa pcso . hwag ka ng mag isip namanalo dito. just buy a ticket till the last breath of your nose-thrill . pa jackpot lang yan…

Leave a Reply

Your email address will not be published.